Quyền sử dụng đất cho nhân dân làm nhà ở trên địa bàn phường Thiên Trường, tỉnh Ninh Bình, đợt 1 – năm 2026

Thông Báo Đấu Giá QSDĐ Phường Thiên Trường

THÔNG BÁO ĐẤU GIÁ

Quyền sử dụng đất cho nhân dân làm nhà ở trên địa bàn phường Thiên Trường, tỉnh Ninh Bình, đợt 1 – năm 2026

Công ty đấu giá hợp danh Nam Bắc tổ chức đấu giá Quyền sử dụng đất cho nhân dân làm nhà ở trên địa bàn phường Thiên Trường, tỉnh Ninh Bình, đợt 1 – năm 2026 cụ thể như sau:

  • Tài sản đấu giá: Quyền sử dụng đất cho nhân dân làm nhà ở trên địa bàn phường Thiên Trường, tỉnh Ninh Bình, đợt 1 – năm 2026.
  • Tổng giá khởi điểm: 28.268.901.600 đồng.
  • Thời gian tiếp nhận hồ sơ: Từ 08h00 ngày 03/08/2026 đến 17h00 ngày 19/08/2026.
  • Thời gian, địa điểm tổ chức: 08h00 ngày 24/08/2026 tại Hội trường Ủy ban Mặt trận Tổ quốc Việt Nam phường Thiên Trường – Địa chỉ: 299 đường Phù Nghĩa, phường Thiên Trường, tỉnh Ninh Bình.

TÀI LIỆU VÀ BẢN ĐỒ THAM KHẢO

VỊ TRÍ CÁC LÔ ĐẤT TRÊN GOOGLE MAPS

DANH SÁCH CÁC LÔ ĐẤT ĐƯA RA ĐẤU GIÁ

STT Thông tin Thửa/Lô Diện tích (m2) Vị trí Thành tiền (đồng) Tiền đặt trước (đồng) Tiền hồ sơ (đồng)
1 Lô số 20, Thửa 01 110,0 Phố Đỗ Công Hạo, VTI (Khu TĐC Liên Hà 1) 4.007.503.500 1.001.875.875 200.000
2 Lô số 02, Thửa 10 69,5 Phố Đào Duy Anh, VTI (Khu TĐC Liên Hà 1) 1.298.538.000 324.634.500 200.000
3 Lô số 02, Thửa 11 85,3 Phố Đào Duy Anh, VTI (Khu TĐC Liên Hà 1) 1.593.745.200 398.436.300 200.000
4 Lô số 05, Thửa 1 198,2 Phố Đỗ Công Hạo, VTI (Khu TĐC Liên Hà 1) 8.460.191.775 2.115.047.944 300.000
5 Lô số 05, Thửa 7 110,5 Phố Đỗ Công Hạo, VTI (Khu TĐC Liên Hà 1) 4.511.632.125 1.127.908.031 200.000
6 Tờ 21, Thửa 79 99,0 Đường Phạm Ngọc Thạch, VTI 2.586.375.000 646.593.750 200.000
7 Tờ 45, Thửa 28 87,9 Đường Bùi Bằng Đoàn, VTI 1.198.516.500 299.629.125 200.000
8 Tờ 146, Thửa 466 116,6 Đường Nội thị phường Thiên Trường (Từ Cầu Viềng đến Cầu Bơi), VT2 827.277.000 206.819.250 100.000
9 Tờ 143, Thửa 341; 342, Lô 1 109,2 TDP Mỹ Trung – Các tuyến đường còn lại trên địa bàn phường: Đường có chiều rộng mặt cắt từ 3,5m trở lên 327.600.000 81.900.000 100.000
10 Lô 2 101,3 Các tuyến đường còn lại trên địa bàn phường: Đường có chiều rộng mặt cắt từ 3,5m trở lên 306.939.000 76.734.750 100.000
11 Lô 3 101,3 Các tuyến đường còn lại trên địa bàn phường: Đường có chiều rộng mặt cắt từ 3,5m trở lên 306.939.000 76.734.750 100.000
12 Lô 4 101,3 Các tuyến đường còn lại trên địa bàn phường: Đường có chiều rộng mặt cắt từ 3,5m trở lên 306.939.000 76.734.750 100.000
13 Lô 5 101,5 Các tuyến đường còn lại trên địa bàn phường: Đường có chiều rộng mặt cắt từ 3,5m trở lên 338.299.500 84.574.875 100.000
14 Thửa 326, Lô 1 146,5 Các tuyến đường còn lại trên địa bàn phường: Đường có chiều rộng mặt cắt từ 3,5m trở lên 483.450.000 120.862.500 100.000
15 Lô 2 139,3 Các tuyến đường còn lại trên địa bàn phường: Đường có chiều rộng mặt cắt từ 3,5m trở lên 417.900.000 104.475.000 100.000
16 Lô 3 132,5 Các tuyến đường còn lại trên địa bàn phường: Đường có chiều rộng mặt cắt từ 3,5m trở lên 397.500.000 99.375.000 100.000
17 Tờ 135, Thửa 79, Lô 1 82,6 TDP Đệ Nhất – Các tuyến đường còn lại trên địa bàn phường: Đường có chiều rộng mặt cắt từ 3,5m trở lên 250.278.000 62.569.500 100.000
18 Lô 2 102,6 Các tuyến đường còn lại trên địa bàn phường: Đường có chiều rộng mặt cắt từ 3,5m trở lên 310.878.000 77.719.500 100.000
19 Lô 3 112,8 Các tuyến đường còn lại trên địa bàn phường: Đường có chiều rộng mặt cắt từ 3,5m trở lên 338.400.000 84.600.000 100.000
Tổng cộng 2.107,9 28.268.901.600 7.067.225.400

HƯỚNG DẪN NỘP TIỀN ĐẶT TRƯỚC

Thời gian nộp tiền: Từ 08h00 ngày 03/08/2026 đến 17h00 ngày 19/08/2026.

Đơn vị thụ hưởng: Công ty đấu giá hợp danh Nam Bắc.

Số tài khoản: 20010222 tại Vietinbank – CN TP Hà Nội.

Nội dung chuyển tiền: Tên người tham gia đấu giá + Số CCCD + phường Thiên Trường.

Ví dụ: Nguyen Van A 0341XXXXXXXX + phuong Thien Truong.

Quét mã QR để nộp tiền:

Mã QR Vietinbank Công ty Đấu giá Hợp danh Nam Bắc

Để lại một bình luận

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *